Lớp 10D Đống Đa - Hà nội - Khóa 73-76

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Lớp 10D Đống Đa - Hà nội - Khóa 73-76

Diễn đàn Lớp 10D Đống Đa - Hà nội - Khóa 73-76.

4 posters

Chúc mừng năm mới! Happy New Year!

Admin
    Admin
    Admin

Chúc mừng năm mới!  Happy New Year! Empty Chúc mừng năm mới! Happy New Year!

Bài gửi  Admin Tue Jan 01, 2013 3:51 pm

Chúc mừng năm mới 2013! Chúc tất cả các bạn sang năm mới dồi dào sức khỏe, thành công trong mọi công việc và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống!!!

Nhân dịp cuối năm và có bạn Thọ về thăm Việt Nam, lớp mình có tổ chức gặp mặt (được tổng cộng 17 người). Rất tiếc là một số bạn ở Hà Nội lại bận không dự được. Tuy vậy lại có dịp gặp được một vài bạn sau thời gian xa cách rất lâu (như bạn Minh Phương chẳng hạn).
    Các bạn gặp mặt hôm đó xin gửi lời hỏi thăm tất cả thành viên 10D và gia đình, bạn bè. Hẹn có dịp sớm gặp lại.
    Gửi các bạn một số ảnh chụp hôm đó (ảnh nhờ các cháu phục vụ nhà hàng chụp bằng IPad nên các cháu chưa quen lắm, mong mọi người thông cảm).

Happy and Prosperous New Year!

Chúc mừng năm mới!  Happy New Year! Img_0210
    Chúc mừng năm mới!  Happy New Year! Img_0211
    Chúc mừng năm mới!  Happy New Year! Img_0310
    Chúc mừng năm mới!  Happy New Year! Img_0311
    Chúc mừng năm mới!  Happy New Year! Img_0312
    Chúc mừng năm mới!  Happy New Year! Img_0313
    Chúc mừng năm mới!  Happy New Year! Img_0314
    thuhangsaigon
    thuhangsaigon

Chúc mừng năm mới!  Happy New Year! Empty Re: Chúc mừng năm mới! Happy New Year!

Bài gửi  thuhangsaigon Thu Jan 03, 2013 2:28 pm

Xem hình các bạn chụp nhân dịp gặp gỡ Xuân Thọ minh thấy vui và rất nhớ các bạn. Tiếc là dịp đó mình không ở Hanoi để được đàn đúm với các bạn. Nhìn các bạn là thấy mùa đông Hànội lạnh lẽo hiện diện ở khắp nơi, mà sao cái lạnh chẳng hề có tác động gì đến "cặp đôi hòan hảo" của lớp 10D nhỉ??? Họ vẫn mặc sơmi cộc tay và áo hở cổ. Đúng là TY làm cho người ta ấm áp từ trong ấm ra, từ ngòai ấm vào ..........nên Thanh - Mai vẫn " phong phanh" và cười rất tươi. Chúc mừng Năm mới 2013 tất cả các bạn 10D thân yêu nhé!!!!
    Phúc Châu
    Phúc Châu

Chúc mừng năm mới!  Happy New Year! Empty Re: Chúc mừng năm mới! Happy New Year!

Bài gửi  Phúc Châu Sat Jan 05, 2013 4:04 am

thuhangsaigon đã viết:Xem hình các bạn chụp nhân dịp gặp gỡ Xuân Thọ minh thấy vui và rất nhớ các bạn. Tiếc là dịp đó mình không ở Hanoi để được đàn đúm với các bạn. Nhìn các bạn là thấy mùa đông Hànội lạnh lẽo hiện diện ở khắp nơi, mà sao cái lạnh chẳng hề có tác động gì đến "cặp đôi hòan hảo" của lớp 10D nhỉ??? Họ vẫn mặc sơmi cộc tay và áo hở cổ. Đúng là TY làm cho người ta ấm áp từ trong ấm ra, từ ngòai ấm vào ..........nên Thanh - Mai vẫn " phong phanh" và cười rất tươi. Chúc mừng Năm mới 2013 tất cả các bạn 10D thân yêu nhé!!!!

Chả nói cũng biết.
    Xem ảnh thấy mặc dầu không nét lắm nhưng nhận ra thêm mấy chiến sỹ như Liêm, Quý ... ngoài các bạn khác, dạng "tuần bia nào cũng thấy nước mắt" .
    Tếu chút nhé.
    Đồng chí ngồi ngoài cùng, bên trái cạnh Quý mặc áo nâu có họa tiết quả trám có phải là Chính ?
    Cũng có mấy đồng chí nữ mình không nhận ra.
    Cái này lại phải nhờ lớp trưởng thuyết minh rồi.

Hôm nay khai bút đầu năm cũng cho mình gửi lời chúc mừng năm mới tới bạn bè cả lớp, những lời chúc chân thành và ấm áp nhất.
    PhuongMai

Bài gửi  PhuongMai Sat Jan 05, 2013 8:08 pm

Chả nói cũng biết.
    Xem ảnh thấy mặc dầu không nét lắm nhưng nhận ra thêm mấy chiến sỹ như Liêm, Quý ... ngoài các bạn khác, dạng "tuần bia nào cũng thấy nước mắt" .
    Tếu chút nhé.
    Đồng chí ngồi ngoài cùng, bên trái cạnh Quý mặc áo nâu có họa tiết quả trám có phải là Chính ?
    Cũng có mấy đồng chí nữ mình không nhận ra.
    Cái này lại phải nhờ lớp trưởng thuyết minh rồi.

Hôm nay khai bút đầu năm cũng cho mình gửi lời chúc mừng năm mới tới bạn bè cả lớp, những lời chúc chân thành và ấm áp nhất.[/quote]

Chào Châu ,Cạnh Quý đúng là bạn Chính đấy ,còn hàng nữ từ phải sang trái là Lê Minh Phương .Thảo ,Hồng Kỳ ,PMai ,Trần Phương ,Thu Lan .Hôm đó lẽ ra còn đông hơn nhưng vì bận nên một số bạn không đến được .Dịp tháng 7 ,Châu và Lan Hương cố gắng về tụ họp cùng lớp 10D mình nhé ,Rất mong gặp lại 2 bạn .Châu có ăn tết to không ,có đi đâu xa không ? HN bây giờ đang rất lạnh .9 độ ,ra đường rất ngại ,không biết bên đó như thế nào.Có gì mới thông tin cho Mai nhé
    Phúc Châu
    Phúc Châu

Bài gửi  Phúc Châu Mon Jan 07, 2013 3:10 am

Năm nay nhà mình sang nhà anh bạn đón giao thừa và đốt pháo.
    hình ảnh trên youtube.

Bên này đang giữa mùa đông nên cũng chả đi đâu.
    Vả lại, lịch nghỉ Tết của người ta không "dễ dàng và nhân đạo" như ở ta.
    Ngày 24.12 là Giáng sinh vẫn bị coi là ngày làm việc và làm tới 14 giờ chiều, tương tự là ngày giao thừa 31.12 cũng phải làm tới 14 giờ. Ngày 1.1 là ngày nghỉ.
    Ngày 2.1 lại là ngày đi làm rồi.
    Nó bóc lột như vậy nên các bác sản nhà mình hay ví von là đến tận xương tủy đấy.

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Sat Sep 21, 2024 2:20 pm